Tin mới đăng
Bán gấp CHDV 41 Phòng cho thuê doanh thu hơn 1 tỷ năm, giá 18 tỷ
- Hà Nội
- 21:01 22/05/2026
- 18.000.000.000 đ
Bán gấp đất Phương Canh 100m, ô tô 7 chỗ xây CCMNI giá 9.1 tỷ
- Hà Nội
- 20:15 22/05/2026
- 9.100.000.000 đ
Nhỉnh 2 tỷ có ngày mảnh đất 31m DI Trạch, lÔ góc, ô tô thông
- Hà Nội
- 19:59 22/05/2026
- 2.300.000.000 đ
Bán gấp mảnh đất 45m Kim Chung, lô goc, ngõ thông, giá 2.5 tỷ
- Hà Nội
- 19:29 22/05/2026
- 2.500.000.000 đ
Cắt Lỗ nhà mới 5 tầng Trịnh Văn Bô kéo dài, kinh doanh,xe tải
- Hà Nội
- 18:59 22/05/2026
- 5.200.000.000 đ
Cắt lô Nhà mới Trịnh Văn Bô kéo dài, thang máy, xe tải, giá 4.3 tỷ
- Hà Nội
- 18:44 22/05/2026
- 4.300.000.000 đ
Cần bán Biệt thự góc, C37 Bắc Hà, Tố Hữu. DT 250m x 3,5 tầng. Hoàn
- Hà Nội
- 17:40 22/05/2026
- 47.500.000.000 đ
Bán BT KĐT Vimeco ,Cầu Giấy. DT 131m x 5 tầng,MT 9m, hoàn thiện. Giá
- Hà Nội
- 15:02 22/05/2026
- 35.000.000.000 đ
BÁN NHÀ NGAY KHU NHÀ Ở BIỆT THỰ CAO Q HOME, HIÊP BÌNH PHƯỚC, T. ĐỨC
- TP.Hồ Chí Minh
- 14:21 22/05/2026
- 6.500.000.000 đ
Bán BT KĐT Yên Hoà,Cầu Giấy. DT 153m x 4t,MT 10m,hoàn thiện. Giá 41
- Hà Nội
- 11:25 22/05/2026
- 41.000.000.000 đ
Bán Biệt thự KĐT Mễ Trì Thượng. DT 216m x 3 T. MT 15m. Hoàn thiện.
- Hà Nội
- 11:10 22/05/2026
- 30.500.000.000 đ
Bán Biệt thự Vimeco, Big C Trung Hoà, Cầu Giấy. DT 135m x 4,5 tầng,MT
- Hà Nội
- 10:55 22/05/2026
- 43.500.000.000 đ