ĐẤT ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Cần Bán Đất Thị Trấn Cam Đức, Cam Lâm,
ĐẤT ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Cần Bán Đất Thị Trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa
Diện tích: 1163m2, có 1038m2 thổ cư
Giá bán: 11 tỷ 397tr(9,8tr/m2)có thương lượng
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ, trường học...
- Dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.
- Tiềm năng: Đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời
Liên hệ SĐT: 0588734619 Phan Thành
BÁN ĐẤT NỀN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN THÔN ĐÔNG DINH DIÊN KHÁNH – ĐƯỜNG Ô TÔ
- Khánh Hòa
- 09:38 19/05/2026
- 1.900.000.000 đ
Bán Đất Mặt Tiền Hương Lộ 62 Sông Cầu - 1126.4m2, Ngang 20m - 5 Tỷ
- Khánh Hòa
- 16:06 18/05/2026
- 5.000.000.000 đ
- Khánh Hòa
- 15:38 18/05/2026
- 5.000.000.000 đ
Chính chủ bán lô đất mặt tiền biển phạm văn đồng- vĩnh lương, bắc nha
- Khánh Hòa
- 14:23 16/05/2026
- 131.600.000.000 đ
Chính chủ cần bán lô đất vị trí đẹp Thôn 2, xã Diên Đồng (Xuân Đồng),
- Khánh Hòa
- 14:41 15/05/2026
- 700.000.000 đ