BÁN TÒA NHÀ THẨM MỸ VIỆN – HẦM + 9 TẦNG – MẶT TIỀN NGUYỄN BIỂU, QUẬN 5
- Địa chỉ: 62–64 Nguyễn Biểu, Phường 1 (Chợ Quán), Quận 5
- Diện tích đất: 11,3m x 30m – Công nhận: 338m²
- Kết cấu: Hầm + 9 tầng_ Chuẩn tòa nhà văn phòng.
- Trang bị thang máy, PCCC đạt chuẩn
– Tổng diện tích sàn: 2.509m²
* Dòng tiền hiện hữu:
– Đang cho thẩm mỹ viện thuê: 700 triệu/tháng
– Hợp đồng còn 3 năm, khai thác ổn định
* Công năng – tiềm năng:
– Phù hợp thẩm mỹ viện, bệnh viện, phòng khám, trung tâm y tế cao cấp, văn phòng lớn
– Mặt tiền trục đường lớn, kết nối nhanh Quận 1 – Quận 5 – Quận 10
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
$ Giá bán: 250 tỷ đồng ** (tương đưng 739tr/m2)
* A/c quan tâm xin Lh: ( HẰNG LÊ) 0938921658 Giáp chủ TL giá cực tốt
BÁN NHÀ 2 TẦNG HẺM XE HƠI 6M ĐƯỜNG TÔ NGỌC VÂN – QUẬN 12
- TP.Hồ Chí Minh
- 16:07 14/05/2026
- 5.200.000.000 đ
CHÍNH CHỦ BÁN NHANH NHÀ 4 TẦNG TẠI Đường Nguyễn Bình, Xã Hiệp Phước,
- TP.Hồ Chí Minh
- 15:45 14/05/2026
- 7.150.000.000 đ
Gần Đại Học Công Nghiệp - Gần Bệnh Viện Quân Y 175! Bán nhà 3 lầu đúc
- TP.Hồ Chí Minh
- 15:35 14/05/2026
- 9.500.000.000 đ
MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU - KINH DOANH ĐỈNH - (4m x 23m) NHÀ CẤP 4 CÓ
- TP.Hồ Chí Minh
- 15:34 14/05/2026
- 11.900.000.000 đ
Bán nhà đất tặng 5 phòng trọ dòng tiền 20 tr/thg+ diện tích 103,8m2 +
- TP.Hồ Chí Minh
- 15:33 14/05/2026
- 9.500.000.000 đ