Bán Resoft 3.8 hecta Biển Cam Bình, thị xã LaGi chỉ 9.2tr/m2
Resoft mới xây bao gồm: 70 phòng đa dạng, hồ bơi, spa, khu vui chơi trẻ em, tiệc ngoài trời...
- Hodota Resort & Spa Cam Bình là một khu nghỉ dưỡng ngay biển tọa lạc tại bãi biển Cam Bình, thuộc thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận. Khu nghỉ dưỡng này nổi bật với không gian thiên nhiên hoang sơ, bãi biển cát trắng mịn và làn nước trong xanh, tạo nên một điểm đến lý tưởng cho du khách muốn tận hưởng kỳ nghỉ yên bình và thư giãn.
- Diện tích: 110m x 300m. Tổng diện tích: 38.000m2.
- Gía bán: 9.2 triệu/m2. Gía tổng: 350 tỷ - Thương lượng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ giấp phép kinh doanh.
- Thích hợp: Kinh doanh Resoft, đầu tư...
CHUYÊN:
Mua Bán, Ký Gửi, Hợp tác đầu tư NHÀ ĐẤT: Nền – sào – mẫu – đất Biển – Dự án 1/500
Hỗ trợ pháp lý GCN. QSDĐ (sổ đỏ, sổ hồng): Cấp sổ mới lần đầu, chuyển Thổ cư, Tách thửa, đổi sổ mới, sang tên nhanh
Nhận thiết kế Marketing, quảng cáo bất động sản
Nhận Thiết kế xây dựng, San lấp mặt bằng, cắm cọc ranh, xây tường rào
LIÊN HỆ: 0911.95.88.99 (MINH DONA)
YOUTUBE: https://www.youtube.com/@minhdona60
FACEBOOK: https://www.facebook.com/vuongthienminh60/
Bán nhà Hẻm Lý Nam Đế - Phước Hội - LaGi giá ngợp 1.2 tỷ sổ riêng
- Bình Thuận
- 10:50 13/05/2026
- 1.200.000.000 đ
BÁN CĂN NHÀ 2 TẦNG CAO CẤP TẠI TP PHAN THIẾT – PHONG CÁCH RESORT
- Bình Thuận
- 14:38 12/05/2026
- 1.650.000.000 đ
Bán Nhà Đường Nguyễn Viết Xuân - Tân Phước - LaGi gần Biển giá ngộp
- Bình Thuận
- 14:34 09/05/2026
- 1.100.000.000 đ
Bán nhà KDC Triều cường 3, Tân Phước, LaGi giá ngộp 950 triệu
- Bình Thuận
- 13:42 06/05/2026
- 950.000.000 đ
CẦN CHUYỂN NƠI Ở, ĐỊNH CƯ – BÁN NHÀ Tại NAM CHÍNH, ĐỨC LINH, BÌNH
- Bình Thuận
- 15:34 30/04/2026
- 2.900.000.000 đ