bán đất khu biệt thự Bình An - Trầ Não (Thủ Đức House) - TP THỦ DỨC,
bán gấp 2 lô đất linn kề , khu biệt thự Bình An - Trần Não (Thủ Đức House) - TP THỦ DỨC
LÔ B16 + B17 khu biệt thự Bình An - Trần Não (Thủ Đức House)
- Diện tích: 15 X 20 CN 480,2m2, thổ cư xâ dựng ngay , cách song sài gòn 50m, khu dân trí cao cấp
- Hướng: đông bắc
- Giá bán giam con : 79,2 tỷ (165tr/m2)
LH NGAY 0933 985 116 A HƯNG XEM ĐẤT
Bán Đất Mặt tiền Thoại Ngọc Hầu - gần Nguyễn Sơn, 8x44m - tiện xây
- TP.Hồ Chí Minh
- 15:16 15/05/2026
- 42.000.000.000 đ
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN 402,5m² – ĐƯỜNG HOÀNG PHAN THÁI -TRUNG TÂM Xã BÌNH
- TP.Hồ Chí Minh
- 15:15 15/05/2026
- 13.000.000.000 đ
Chính chủ bán 100m2++, Đối diện TĐC Bắc Phú Cát 100% thổ cư,mặt
- TP.Hồ Chí Minh
- 10:15 15/05/2026
- 4.500.000.000 đ
Chính chủ bán đất CHUNG TƯỜNG BỆNH VIỆN UNG BƯỚU 2, Thủ Đức, Tp HCM
- TP.Hồ Chí Minh
- 07:10 15/05/2026
- 7.000.000.000 đ
- TP.Hồ Chí Minh
- 06:46 15/05/2026
- 7.000.000.000 đ