Bán đất đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Bình Dương gần trường,
- Bán đất HXH, sau quy hoạch 2030 mặt tiền Đường Nguyễn An Ninh, Dĩ An, Bình Dương, 311m2, SHR có ODT. - Chỉ 50tr/m2. .
- Vị trí: ngay ngã 3 Nguyễn Du giao Nguyễn An Ninh. Ngay khu Hành Chính TP Dĩ An, Bình Dương. .
- Dt: 312m2, ngang 15m . Đường nhựa, ô tô tới đất. . Đất trống, có thổ cư, tiện xây mới hoặc đầu tư. .
- Xung quanh tiện ích đầy đủ: kế bên trường mẫu giáo, cấp 1-2-3, gas tàu hoả, dân cư đông đúc, ra chợ Dĩ An 1phút, khu hành chính 2 phút, khu CN sóng thần 3phút.
- Giá 15,5 tỷ thương lượng chính chủ.
Vui lòng liên hệ: 0917699877
Chính chủ gửi bán đất hiếm 2.364m² - 4 mặt tiền, P. Hiệp An
- Bình Dương
- 17:10 20/05/2026
- 9.000.000 đ
ĐẤT 2 MẶT TIỀN - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Cần Bán Tại Xã Lai Hưng,
- Bình Dương
- 14:03 20/05/2026
- 1.600.000.000 đ
GIẢM GIÁ 200tr BÁN GẤP chỉ 1 tỷ 690 tr đất Đường DX 070 TP Thủ
- Bình Dương
- 16:02 18/05/2026
- 1.690.000.000 đ
BÁN ĐẤT NỀN CHÍNH CHỦ GIÁ TỐT TẠI BÀU BÀNG – VỊ TRÍ ĐẸP, ĐƯỜNG BÀN
- Bình Dương
- 10:50 18/05/2026
- 1.158.000.000 đ
ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI xã Lai Hưng, huyện
- Bình Dương
- 03:48 17/05/2026
- 1.100.000.000 đ