204/16 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q2 , DT:CN 485m2 , Giá: 240
204/16 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền
DT: 19x25,5 CN 485m2 , SỔ DO THỔ CƯ 100% , XÂY DỰNG NGAY 7 TẦNG
Kc: đất trống
HĐT: không
Pháp lý: SHCN
Giá: 240 Tr/m2 - 116,4 tỷ
LH NGAY 0933 985 116 A HƯNG
[XN25 - SIÊU QUỸ ĐẤT NỘI ĐÔ] MẶT TIỀN TÔ KÝ QUẬN 12 – 10.000m2 (1
- TP.Hồ Chí Minh
- 09:48 13/05/2026
- 1.000 đ
BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG DƯƠNG CÔNG KHI – DIỆN TÍCH LỚN – TIỀM NĂNG
- TP.Hồ Chí Minh
- 09:03 13/05/2026
- 72.000.000.000 đ
ĐẤT HÓC MÔN – 80M² GIÁ 2.75 TỶ – XÂY CHDV HÁI RA TIỀN!
- TP.Hồ Chí Minh
- 09:03 13/05/2026
- 2.750.000.000 đ